วันปิยะมหาราช

ถามเส้นทาง ราม 2 ไปกระทรวงการคลัง

กระทู้คำถาม
พอดีตอนเช้าไปส่งแฟนเป็นประจำครับ แล้วก็กลับมาทำงานที่กระทรวงการคลัง ไปบางนาขาออกก็ประมาณ 6.30 ถึง 7.00 กว่าจะถึงกว่าจะซื้อกาแฟก็ 8.00 พอดี มีอยู่วันนึงเห็นบางนาขาเข้าติดมากถัดด่านเก็บเงินไปสองกิโลเลยลองไปมอเตอร์เวย์ปรากฎว่าไปลงผิดครับ ไปลงรามอินทราโน้น อยากทราบเส้นทางบนมอเตอร์เวย์ที่จะมากระทรวงการคลังได้ครับ เพื่อน ๆ แนะนำที ทางนี้ไม่ค่อยได้ขับ ทราบอย่างเดียว 9 ไปตัด 7
แสดงความคิดเห็น
Preview