วันฮาโลวีน

ฟ้าจรดทราย...ย้อนหลัง?

กระทู้สนทนา
มีใครอัพฟ้าจรดทรายลงเว๊ปที่เข้าดูง่ายๆแบบที่ดูยูทูปไหมคะ?  เว๊ปจีนหรืออะไรก็ได้

คือมีไอแพดอยู่เครื่องเดียว เว๊ปดูละครย้อนหลังต่างๆ มันดูไม่ได้เลยค่ะ จอดำอย่างเดียวเลย ปกติดูละครผ่านยูทูป แต่ไม่เคยได้ดูของช่อง 7 เพราะไม่มีให้ดู

แต่ฟ้าจรดทรายนี่ หนังสือเล่มโปรดที่รักมากที่สุดมาเป็นละครทั้งที ต้องขวนขวายหาดูค่ะ

มีใครเมตตาบ้างคะ ส่งหลังไมค์ก็ได้ค่ะ ขอบคุณมากๆเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview