กรุงเทพ - ปางอุ๋ง ไม่มีรถส่วนตัว ไปคนเดียว แนะนำการเดินทางด้วยครับ

กระทู้คำถาม
คือมีแพลนไว้ว่าจะไปปางอุ๋ง ที่เดียวเลยจะสามารถเดินทางไปยังไงได้บ้างครับ(จาก กทม)  งบประมาณไม่จำจัดนะครับ ไม่ว่าจะเป้น นั่งเครื่องบิน หรือ รถทัวร์ ได้หมดครับ คิดไว้ว่าจะไปพักที่ปางอุ๋งสัก 2 - 3 คืนนะครับ รบกวนเพื่อนๆแนะนำการเดินทางให้หน่อยนะครับ

#แพลนไว้จะไปประมาณ ธันวาคมครับ ประมาณว่า ศุกร์(ไป)* เสาร์ อาทิตย์ จันทร์(กลับ)   *ถ้าไปรถทัวร์ก็จะไปตั้งแต่คืนพฤหัสอะครับ
#พักแบบโฮมสเตย์หรือจะ กางเต้นท์ก็ได้ครับ
#เรื่องอาหารการกินมีบริการไหมครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
แสดงความคิดเห็น
Preview