วันฮาโลวีน

อยากได้แผนที่ป้ายรถประจำทางในกรุงเทพฯหาได้จากไหนคะ

กระทู้คำถาม
จะหาข้อมูลมาใช้ใน thesis ที่กำลังทำค่ะ
มันต้องใช้แผนที่เส้นทางในกรุงเทพฯ ประกอบหลายแบบมาก เพื่อจะเอามาวาดเป็นแผนที่ใหญ่เชื่อมต่อการเดินทางหลายช่องทาง
โดยเฉพาะจุดที่เป็นป้ายรถเมล์เพื่อเอามาคำนวณค่า แต่เราไม่ทราบว่าจะต้องไปติดต่อใคร หรือหาจากไหนค่ะ
เห็นในเน็ตที่เจอจะเป็นแผนที่ถนนเป็นส่วนใหญ่ หรือถ้าเป็นป้ายรถเมล์ก็เป็นจุดที่สำคัญ
แบบเราอยากได้ประมาณว่า ในภาพแผนที่ถนนลาดพร้าว แล้วตลอดเส้นลาดพร้าวก็มีสัญลักษณ์ป้ายรถเมล์ให้เห็นนะคะ ว่ามีป้ายตรงไหนบ้าง

ใครพอทราบแหล่งข้อมูลหรือช่องทางติดต่อบ้างคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview