ผมเป็นผู้ชายที่ต้นขาใหญ่

กระทู้คำถาม
คือ เรื่องมีอยู่ว่า ผมเป็น ผู้ชาย ส่วนสูง 175 cm นน 66 kg ฟังดูเผินอาจจะไม่อ้วน แต่ที่จริงผมต้นขาเหมือนผู้หญิงเลยอะครับ เพื่อนก็ทัก ผมก็ว่ามันใหญ่จริง คือขาผู้ชายจะไม่ค่อยมีไขมันใช่ปะครับ และก็ขาผู้หญิงจะมีส่วนประกอบของไขมันมากหน่อย นั่นแหละขาผมมันเด้งดึ้งได้อะครับ ลักษณะมันดูมีไขมัน เยอะ คือ บางทีผมว่ารูปร่างผมโดยเฉพาะช่วงล่างเหมือนผู้หญิง (เว้นตรงนั้นนะ) เซงมากเลยอะครับ ใส่กางเกงขารัดหน่อยมันก้จะดูอวบๆ ใหญ่เลยแหละ ตรงน่องใหญ่ ผมไม่ซีเรียสเลย แต่ต้นขานี่มันทำให้รูปร่างผมเหมือนผู้หญิงเลย

เพื่อนๆพอจะมีวิธีที่จะทำให้ผมมีรูปร่างแมนสมชายชาตรีไหมอะครับ 55555 ออกกำลังก็มีออก 5 วันต่อสัปดาห์ ส่วนมากก้ยกดัมเบล ซิทอัพ ปั่นจักรยาน ใครมีวิธีช่วยผมด้วยยนะคร๊าบบบบ คือ เกรงใจแฟน อยากให้เวลาเดินข้างๆแฟนแล้วผมดูแมนหน่อย โดยเฉพาะขาเนี่ยแหละ ผมว่าถ้ามันเล็กลง ผมจะดูแมนขึ้นบ้างงง

ขอบคุณคร๊าบบบบบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview