สมัยก่อนยุค2จังหวะรุ่งเรือง พี่ๆที่ขี่มอไซยุคนั้นเหม็นควันกันบ้างมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีวันก่อนขี่มอเตอร์ไซค์จอดติดอยู่ตรงไฟแดงจ่อท้ายมอไซ2จังหวะคันนึง(ไม่แน่ใจว่าKR150หรือเปล่า)  แล้วควันมันเหม็นมากเลยครับ T _ T นั่งดมอยู่นานเพราะไม่ไฟเขียวซะที จนมึนหัวเพราะมันฉุนมาก เลยอยากทราบว่าสมัยก่อน2จังหวะที่น่าจะเยอะกว่านี้ แล้วมลพิษยุคนั้นมันจะเป็นยังไงบ้างน่ะครับ สมัยนั้นผมยังเด็กอยู่เลยไม่ได้ออกมาบนถนนเยอะเท่าไหร่
แสดงความคิดเห็น
Preview