ช่วยด้วยครับ ตอนนี้ผมอัพ IOS 7 beta ไม่ได้ครับติด error 3194 ผมสงสัยว่า ถ้าตัวเต็มมาจะติด error 3194 มั้ย ผมจะอัพได้มั้ย

กระทู้คำถาม
ผู้รู้ตอบทีครับ ผมจนปัญญาแล้วจริงๆครับ คือตอนแรกผมเคยอัพ IOS7 beta3 ไม่มีปัญหาอะๆรครับ ผมใช้ ipod5  ผมใช้ไปก็ชอบนะครับแต่ว่ามันไม่ลื่นไหลผมเลย ดาวน์เกรดกลับมา IOS 6.1.3 เหมือนเดิม แล้วทีนี้ผมก็ใช้มาสักพัก ก็มี IOS 7 Beta 5 ออกมา ผมก็จะลองอัพดู แต่มันขึ้นว่า เฟริมแวร์มันไม่เข้ากันอะครับผมก็ลองอยู่หลายทีก็ไม่ได้ ทีนี้ผมเลยจะลองอัพ Beta 3ที่ผมเคยอัพแล้วไม่มีปัญหาอะไร พอกดอัพมันก็อัพให้ ipod ผมก็รีแต่ว่ามัน ติด error 3194 ซึ่งในการอัพตอนแรกมันไม่เป็น บอกก่อนเลยคนับซึ่งตอนแรกผมคิดว่า ที่อัพ beta 5 ไม่ได้ เพราะต้องอัพ beta 3 แล้วค่อยอัพเดทผ่าน ota หรือ general>setting>software update จาก beta3ไปbeta5 แต่ตอนนี้ผมอัพแม้กระทั่ง beta 3 ยังไม่ได้เลยครับ ใครรู้วิธีช่วยบอกทีครับ ผมกลัว IOS7 ตัวเต็มมาแล้วจะไม่ได้ใช้ แงแงแง เศร้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview