วันปิยะมหาราช

ช่วยผมออกแบบให้ที่ครับ

กระทู้คำถาม
คือแม่ผมอยากสร้างบ้านใหม่ มีที่ขนาด 5x18 กxย แต่พอดีข่างบ้านเค้าสร้างบ้านเสร็จกันหมดแล้ว เลยเหลือที่ของแม่แปลงเดียวแม่เลยอยากได้บ้านสามชั้น โจทย์คือ
ชั้น1 ต้องมีห้องนอน1 ห้อง ห้องน้ำ1ห้อง และพื้นที่ด้านหน้าไว้เผื่อขายของครับ ส่วนด้านหลังเป็นที่ทำครัวและซักล้าง
ชั้น2 ห้องนอน3 ห้อง 1ห้องน้ำ
ชั้น3 ก็เหมือนชั้น2เลยครับ

ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับผมแค่อยากได้ไอเดียจากเพื่อนๆ ต้องขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview