ขอเบอร์สำนักงานใหญ่ AIS หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ส่งมือถือi5 ที่ AIS shop. ต่างจังหวัด ยังอยู่ในประกัน
ศูนย์ส่งไปตรวจสภาพที่ กทม
ถามความคืบหน้า ได้รับคำตอบว่าอยู่ในขั้นตอนดำเนินการ
โทรถาม 1175 บอกว่า ไม่มีเบอร์ของสำนักงานใหญ่
จะส่งเรื่องเร่งให้ แล้วจะให้เจ้าหน้าที่โทรมาแจ้ง
จะขอปิดการใช้ 3G ช่วงที่ไม่มีเครื่องใช้ (เพราะตอนนี้ใช้ Nokia รุ่นเก่าแทนอยู่) บอกว่าเป็นการส่งซ่อมระหว่างรอบบิล ไม่สามารถลดค่าใช้บริการได้
คือว่า ผมส่งเครื่องให้คุณ check แล้วคุณ check ให้ช้าแล้วผมไม่ได้ใช้บริการ3G ของคุณที่บอกว่า มาตรฐานระดับโลก แล้วผมต้องจ่ายค่าบริการเต็มช่วงที่ส่งไปให้คุณcheck ผมก็ยังพอ OK แต่ตามเรื่องไม่ได้ว่า เครื่องผมที่ส่งไป คุณดำเนินการไปถึงขั้นตอนไหนแล้วนี่ มันเสียความรู้สึกครับ

AIS ผมใช้บริการบริษัทคุณมา จะ ครบ 10 ปีแล้วนะครับ

ซื้อ i5 ทั้งที่ยังไม่มี 3G ใช้อย่างเครือข่ายอื่น
คุณเห็นลูกค้าเป็นอะไรครับ

ใครพอทราบเบอร์ช่วยหน่อยครับ
พยายามหาใน Internet ก็ไม่มี โทรถาม 1175 บอกไม่รู้ แล้วจะให้ผมถามใครครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ต้นหลิว ต้องขออภัยคุณสมาชิกหมายเลข 949269 ด้วยนะคะอย่างไรยินดีประสานงานติดตามการส่งซ่อมให้เพิ่มเติมรบกวนขอทราบหมายเลขที่ใช้งาน AIS Shop สาขาที่ไปติดต่อ วันเวลาที่ติดต่อ เลขที่ใบส่งซ่อม ชื่อผู้ติดต่อ แนบลิ้งกระทู้นี้มาหลังไมค์ได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview