+ + + ลองแต่งหน้า จากสาวหมวยเป็นสาวแขก รอดไม่รอดมาช่วยดูกันหน่อยค่า + + +

กระทู้สนทนา
ทดลองแต่งหน้าเล่นๆ ค่ะ (เนื่องจากนอนไม่หลับ)
วันนี้กดไลค์เพจสาวอินเดีย แล้วรู้สึกว่า สาวแขกๆ นี่สวยจัง อยากสวยแบบนี้บ้าง
แต่เราก็หมวยซะเหลือเกิน จะศัลยกรรมก็ใช่ที่ จะรอชาติหน้าก็นานไป ว่าแล้วก็ลองแต่งหน้าเปลี่ยนลุคดูมั่งแล้วกัน
เผื่อจะกลายเป็นสาวแขก(ชั่วคราว) กับเขาได้มั่ง

ขออภัยค่ะ ไม่ได้ถ่าย how to มาเลย ถ่ายแค่ก่อนแต่งหน้ากับแต่งเสร็จแล้ว T_T
เพราะเราแต่งไปแบบมั่วๆ ไม่ได้เป็นขั้นเป็นตอนแบบที่เขาสอนแต่ง แถมใจร้อนอีกต่างหาก เอิ้ก
ว่าแล้วมาดูโฉมหน้าก่อนแต่งกันดีกว่าค่ะ

ครึ่งชั่วยามผ่านไป เป็นเยี่ยงนี้

พอจะรอดมั้ยคะ ต้องแก้ไขปรับปรุงเปลี่ยนแปลงตรงไหนบ้าง ปกติเราแต่งแค่ธรรมดาไปทำงาน ไปเที่ยว ไม่ค่อยได้จัดเต็มอ่ะค่ะ ยิ้ม

ช่วยติชมหน่อยนะค๊าา จุ๊บๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่