พาหนะยอดฮิตที่ญี่ปุ่น

กระทู้สนทนา
จขกท.ไปเที่ยวแบคแพคญี่ปุ่นมาเมือเดือนมิถุนายน 56 นี้ค่ะ
ก่อนหน้านี้ไปที่ไหนก็ได้แต่ถ่ายรูปวิว ถ่ายดอกไม้ ...คราวนี้เพิ่มจักรยานเข้าในในสิ่งที่"ต้องถ่าย"ด้วย
ส่วนใหญ่คือรูปจักรยานตามถนนที่ต้องเดินผ่านเมื่อไปลงรถใต้ดินบนดิน
ไม่มีเวลาจดจ้องนานนะคะ คณะไปกันหลายคน รูปก็ได้ประมาณนี้ แต่ก็อยากนำมาลงให้ดูกันค่ะ

คันนี้คือคันที่ชอบที่สุดค่ะ จักรยานแดงล้อเขียว
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่