ถนนพระรามสอง ขาออก ตั้งแต่หน้า central rama 2

กระทู้สนทนา
ถนนพระรามสอง ขาออก ตั้งแต่หน้า central rama 2 ตั้งแต่ 11 โมง จนถึงเมื่อกี้ บ่าย 2 โมง รถติดมากครับ

เย็นนี้ คิดว่า น่าจะติดหนักกว่านี้ แน่นอน ใครที่ต้องเดินทางผ่าน ให้เผื่อเวลา ด้วยนะครับ

ปล. ใครรู้บ้างว่าติดอะไรครับ แล้วติดถึงไหน เผอิญ ผมมาจากดาวคะนอง มาทำธุระที่ central rama 2 ตอน 11 โมง แล้ว กลับ บ่าย 2 โมง ยังเห็นติดอยู่เลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่