มีโอกาสไหม ที่ CTH จะไปออกดรีมบ๊อกได้

กระทู้คำถาม
*** เราติด CTH แล้วนะคะ ไม่ได้จะเถื่อนดรีมบ๊อก แค่อยากหากล่องที่มี PVR ระบบอัดรายการอ่ะค่ะ ***

1  ดรีมบ๊อกจะแฮ๊ก CTH ได้ไหม

2  CTH มันไม่มีคาร์ดเสียบ แล้วอ่านรหัสจากไหนเหรอคะ

3  เราอยากเอารหัสของ CTH ที่เราเป็นสมาชิก ไปใส่กับกล่องดรีมบ๊อกได้ไหม หน้าตาเหมือนกันมาก

4 อนาคต CTH จะมีกล่องอัจฉริยะ แล้วชายสามจะเงิบไหมคะ

5 มีกล่องรุ่นอื่นอีกไหม เมื่อไหร่จะมี PVR ดรีมบ๊อกยังมีเลย เอา โค้ด OTA หรือโปรแกรมของ ดรีมบ๊อกมาใส่ CTH ได้ไหมคะ

ที่เขียนมาทั้งหมดไม่ได้ฝักไฝ่ดรีมบ๊อก แต่ว่าอยากได้กล่องดีๆ ที่มี PVR ทำไงดี

เราเห็นในคลิปโปรโมทในช่อง เรื่องการตั้งเวลาดูได้ กล่องรุ่นนั้นอ่ะ ดูที่รีโมทมันมีคำว่า PVR ด้วย อยากรู้ว่ารุ่นอะไร ใช้กับจานได้ไหม

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview