ถามเพลงบรรเลง ที่ประกอบหนังเรื่องคู่กรรมครับ

คู่กรรมเวอร์ชั่นณเดชน์ ที่เป็นเพลงบรรเลงเปียโนน่ะครับ เพราะดี เพิ่งดูมาเห็นมีในหนังตลอดเรื่องเลย อยากทราบว่า
ชื่อเพลงอะไรครับ ของใครครับ ขอบคุณมากครับ

ขอเพิ่มเติมครับ เช่น ฉากเปิดตัวพ่ออังศุมาลิน ที่กลับมาบ้านน่ะครับ เพลงนี้เลย
หรือตอนที่โกโบริจะ กึ๋ยๆ กับ อังศุมาลิน อ่ะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่