สอบถามครับว่า ตอนนี้ใช้ iOS 7 อยู่แต่ต้องการ Restore

กระทู้คำถาม
สอบถามครับว่า ตอนนี้ใช้ iOS 7 b4

(ผมไม่แน่ใจเพราะว่าปกติเคย restore แต่ตอนที่ยังเป็น iOS6
ใช้ iOS 7 มายังไม่เคย Restore ครับ )

ต้องการ Restore กลับเป็นค่าเริ่มต้นจากโรงงาน
สามารถกด restore ผ่าน itunes  ได้เลยใช่ไหมครับ

มันจะติดปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ

(ผมไม่แน่ใจเพราะว่าปกติเคย restore แต่ตอนที่ยังเป็น iOS6)
(คือผมต้องการจะล้างเครื่อง กลับเป็นค่าเริ่มต้นจากโรงงาน อะครับ ไม่ได้ต้องการกลับ iOS6 นะครับ)
แสดงความคิดเห็น
Preview