วันฮาโลวีน

ขอสินเชื่อซิตี้แอดวาน ต้องจ่ายค่าธรรมเนียมการวงเงินด้วยหรอคะ

กระทู้คำถาม
ตอนแรกที่ขอสินเชื่อบอก. ดอกเบี้ยลดต้นลดดอก 15.00% ไม่เห็นบอกว่ามีค่าธรรมเนียมการใช้วงเงินเลย.
แล้วค่าธรรมเนียมการใช้วงเงินคืออะไร. แล้วไม่จ่ายได้ใหมคะ
กู้เงิน 150,000 ดอก 15%ต่อปี
จ่าย4,888 ต่อเดือน
กู้ยาว4ปีค่ะ
สรุปรวมต้องจ่าย 233,539  บาท
อยากโปะเพิ่มแล้วทำได้ใหมคะ เครียดค่ะอยากจ่ายให้หมดไวๆๆ. เขาบอกว่า2ปีแรกห้ามปิดจะมีค่าธรรมเนียมในการปิดอีกค่ะ.
ประมาณนี้ค่ะกลุ่มใจค่ะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview