จะไปหาหมอศิริราช ถ้าเราเดินเข้าไปบอกว่าขอรักษาแบบเสียเงินเอง จะคิวสั้นกว่ารึเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
กระจกบาดขาผมมาหลายปีแล้ว แผลก้อหายมาหลายปีแล้ว ไม่มีอาการใดๆ

แต่ใต้แผลบวมเหมือนเป็นซีสต์ คิดว่า คงเป็นเลือดถูกหุ้มด้วยซีสต์แน่ๆ

จะไปรักษาเอกชนก็กลัวแพงไป

ผมเคยได้ยินว่าไปรักษารัฐบาลก็ได้ เสียเงินแต่ถูกกว่า

แบบนี้ผมไปรักษาศิริราชได้มั้ยครับ  ไปวันเสาร์ได้มั้ย ผมจะเดินเข้าไปบอกว่า เป็นแบบนี้ ขอรักษาแบบเสียเงิน

ได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่