แนะนำโรงแรมในเมืองหน่อยๆ ติด BTS

กระทู้คำถาม
รบกวนช่วยแนะนำโรงแรมในกรุงเทพ ในเมืองๆหน่อย ติด BTS ครับ เดินทางสะดวกๆหน่อย
ไปกัน 3 คน อยากจะเปิดห้องเดียว เพราะไม่ค่อยได้อยู่ อยู่แค่ช่วงเย็นๆ ถึงค่ำๆหน่อยอะครับ
พอดีดึกๆจะไปสนามบินกลับมานอนอีกทีก็เกลือบ ตี4 แล้วตอนเช้าต้องเข้าเมืองต่ออะครับ
ปล.ขอใหม่ๆหน่อยนะครับ เข้าวันที่ 2 สิงหา ครับ คืนเดียว มีอาหารเช้าด้วยก็ดีครับ

งบประมาณ 1200-1800  +- ได้ 300 บาทครับ