วันภาษาไทยแห่งชาติ

รบกวนช่วยหน่อยค่ะมีปัญหาเวลาเปิดคอมดูyoutubeหรือหนังออนไลน์เสียงหายค่ะ

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามหน่อยจ้า ตอนนี้มีปัญหาเวลาเปิดคอมดูyoutubeหรือหนังออนไลน์ แรกๆดูได้ พอพักไปเล่นอย่างอื่นสัก2-3ชม.กลับมาเสียงหายค่ะ
เปิดวินแอมหรือโปรแกรมในเครื่องก้อมีเสียงปกติ อัพแฟลชเวอร์ชั่นล่าสุดก้อยังไม่หาย
เป็นเฉพาะดูวีดีโอออนไลน์ในเว็ปทั้งโครมและfirefox ต้องแก้ยังไวดีค่ะ
เพื่งเอาคอมไปลงวินโดว์7มาใหม่ค่ะ
รบกวนแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณจ้า
แสดงความคิดเห็น
Preview