แนะนำยี่ห้อน้ำยาโกรกผมหน่อยค่ะ ยี่ห้อไหนผมเสียน้อยที่สุดคะ

กระทู้คำถาม
ปกติเป็นคนผมหนาค่ะ แต่เมื่อก่อนชอบทำสีผม จนเป็นวุ้น ตอนนี้ดึขึ้นมาหน่อยนึงแล้วค่ะ
แต่ตอนนี้กลายเป็นคนผมบางไปแล้ว เพราะผมพันกัน ขาดหลุดร่วง อาการหนักค่ะ
แต่สีผมมันไม่เท่ากัน พรุ่งนี้จะไปสมัครงาน เลยอยากทำสีน้ำตาล Chocolate อะคะ
รบกวนแนะนำน้ำยาโกรกผมที่ส่งผลเสียต่อเส้นผมน้อยที่สุดให้หน่อยค่ะ
เป็นประเภทแชมพูก็ได้ค่า ขอยี่ห้อที่กลิ่นไม่แรงมากนะคะ กลัวว่าคนที่สัมภาษณ์จะได้กลิ่นอะคะ อมยิ้ม07อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
Preview