เพิ่งเปิดเพจขายสินค้าในFacebook

กระทู้สนทนา
ตามหัวข้อเลยค่ะ เนื่องจากทางเจ้านายได้ให้โอกาสลองขายของทางเฟสดู ถ้าขายได้เค้าจะให้ค่าเหนื่อย เลยลองตัดสินใจทำดูค่ะ เผื่อจะได้ค่านมให้ลูกเพิ่มบ้างค่ะ มีสิ่งที่อยากถามเพื่อนๆและขอคำแนะนำด้วยค่ะ
1.ทำอย่างไรให้คนมาสนใจสินค้าของเราค่ะ
2.พยายามให้เพื่อนในเฟสมากดLike แ่ต่ก็มีมาน้อยเหลือเกินค่ะ

อยากได้คำแนะนำดีๆจากเพื่อนในพันทิบไว้เป็นแนวทางด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview