@@.. โพสต์ไปเรื่อย ..@@ ครั้งที่ 212/365 วัน 365 ภาพ >> ปีที่ 4 วันพุธที่ 31 กรกฎาคม 2556 <<

กระทู้สนทนา
สวัสดีเช้าวันพุธ ครับ ผมได้รับไม้ต่อจาก LungPiak Kajohnwit เพื่อตั้งกระทู้ในวันนี้

หัวข้อของวันนี้     " ผลผลิต "     จะเป็นผลผลิตที่ได้มาจากอะไรก็ได้  อย่างไรก็ได้นะครับ  ขอเชิญทุกท่านนำมาแบ่งปันกันชมนะครับ

ขอส่งไม้ต่อให้กับ คห. ที่ 13 ในการตั้งกระทู้วันต่อไป และช่วยแจ้งยืนยันด้วยนะครับ

สำหรับผลผลิตที่ผมขอนำเสนอเป็นผลผลิตจากฟาร์ม

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่