อยากทราบว่า "สวนน้ำที่ Santorini park ชะอำ" เปิดหรือยังคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีเราได้มีโอากาสไป Black mountain water park ที่หัวหินมาคะ ไปเล่นน้ำสนุกดี แล้วเห็นแฟนเราบอกว่า ที่ Santorini ที่ชะอำ มีสวนน้ำเปิดใหม่ อยู่บริเวณเดียวกัน เราเคยเข้าไปแต่ใน Santorini park ที่เสียค่าเข้าคนละ 50 บาทอ่ะคะ แต่ยังไม่เคยไปเล่นสวนน้ำที่นี่ อยากดูรีวิวก่อน

แต่ทีนี้ลอง search จาก google แล้ว ไม่เห็นมีใครมารีวิวเลยคะ เลยอยากทราบว่าเปิดแล้วใช่ไหมคะ อยากเห็นรีวิวมาก มีใครพอมี Link ไหมคะ เพราะเข้าไปดูเวบไซต์ของ Santorini chaam มา  ก็ไม่เห็นพูดถึงสวนน้ำแต่อย่างใดคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่