ไม่มีรถส่วนตัววันหยุด 1-2วันไปเที่ยวที่ไหนกันครับ.. (นอก กทม.)

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามอะครับ ตามหัวข้อกระทู้เลย ชอบเที่ยวแต่ไม่มีรถส่วนตัว

ที่ผ่านมาก็นั่งรถตู้ รถไฟ รถทัวร์แล้วแต่จุดหมายปลายทาง..

แต่บางที่ก็อยากไปก็ไม่สะดวกเรื่องการเดินทางอะครับ เลยไม่ได้ไป...ร้องไห้

เลยอยากสอบถามเพื่อนๆสมาชิกว่า ไปเที่ยวที่ไหนกันครับในวันหยุด... ที่ไปได้ด้วยรถขนส่งสาธารณะ... เม่าออกรถ

ขอบคุณครับ.. อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
Preview