วันปิยะมหาราช

สอบถาม เรื่องรีไฟแนนซ์ของธนาคารไทยพาณิชย์

กระทู้คำถาม
ใครเคยทำเรื่องรีไฟแนนซ์บ้านกับไทยพาณิชย์บ้างไหมค่ะ  แล้วรอกันนานแค่ไหน บอกเล่ากันหน่อย หรือแนะนำกันหน่อยน่ะค่ะ
เพระเราได้ทำเรื่องรีไฟแนนซ์กับธนาคารไทยพาณิชย์ไว้ค่ะ นี่ก็จะเดือนนึงแล้ว เรื่องเงียบมาก ไม่รู้เลยว่าเรื่องของเราไปถึงขั้นตอนไหนแล้ว
เคยโทรไปตามเรื่อง เจ้าหน้าที่ก็บอกจะดูเรื่องให้ แล้วจะติดต่อกลับ แต่ก็เงียบหายไปเลย  เซ็งมากกกกก รู้สึกแย่ๆ บอกไม่ถูก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview