พี่เเนน AF 10 มีปัญหาอะไร เห็นใครหลายๆๆๆคนไม่ค่อยชอบ ???

กระทู้คำถาม
ตอนที่นั่งดู ทรู af10 อยู่ที่บ้าน ก็มีเเต่คน เเชท ว่าพี่เค้า ว่านิสัยไม่ดี ไม่ควรอยู่ในบ้าน!! มันทำไมหรอค่ะ
พอดีพึ่งมาดู 2-3 วันที่ผ่านมา(สัปดาห์ที่พี่ ปริม ออกอ่ะคะ) เลยไม่ค่อยเข้าใจอ่ะค่ะ ว่าพี่เค้ามีปัญหาอะไรกัน
อยากรู้อ่ะค่ะ เพราะเท่าที่ดูพี่เค้าก็ Ok ดี น่ารักดี ขอเเบบเครียๆๆๆเลยน่ะค่ะ ขอบคุณ ค่ะ ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่