วันฮาโลวีน

อยากง้อแฟนเก่า ชวนแนะนำร้านอาหารด้วยนะค่ะ

กระทู้คำถาม
คือ เรากับแฟน (ชาวต่างชาติค่ะ) เลิกกันมาเกือบครึ่งปีแล้ว เพราะความเข้าใจผิดของเราเอง
แต่หลังจากที่เลิกกันแล้ว เราก็ยังคุยกันมาเรื่อยๆ นะค่ะ
ตอนนี้เรารู้แล้วว่า ที่เราต้องเลิกกัน เป็นความผิดของเราเองที่ไม่ฟังคำอธิบายของแฟน
เลยอยากง้อแฟนค่ะ อย่างน้อยถึงจะไม่ได้กลับมาเป็นเหมือนเดิม ยังเหลือความเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันก็ยังดี
อีกอย่าง เดือนหน้าแฟนก็จะกลับประเทศแล้ว ช่วยแนะนำร้านนั่งชิวๆ ด้วยนะค่ะ

เคยเห็นรีวิวร้านอาหารริมแม่น้ำเจ้าพระยา แถวๆเจริญนคร ที่ที่นั่งของร้านเป็นกระจกสูงๆนะค่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview