วันปิยะมหาราช

ช่วยแนะนำบริษัท ขายเหล็กโครงสร้าง คอมมิสชั่นดีๆหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนช่วยแนะนำบริษัทขายเหล็กโครงสร้างที่มี commission ดีๆหน่อยครับ
บ้านผมอยู่เดอะมอลล์บางแค ตอนนี้ดู
1.TMT อยู่แต่หนักหนาอยู่พอควรเลยเพราะต้องผ่านทางเส้นกัลปพฤกษ์ไปสาทร
2.สามชัยสตีลอินดัสทรี อันนี้ยังไม่ค่อยมีข้อมูลเลยว่าให้เท่าไรแต่การเดินทางน่าจะไม่มีปัญหา
3.Zubsteel,Pacific pipe ไม่แน่ใจว่ามี commission หรือเปล่า
ถ้าใครมีข้อมูลยังไงก็ขอรบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview