วันปิยะมหาราช

ฮอร์โมนตอนล่าสุด สงสัยเรื่องการตั้งชื่อตอนค่ะ.

กระทู้คำถาม
คิดว่าอีพีนี้น่าจะเน้นหนักไปที่เรื่องของวินและขวัญเลย
การที่เล่นประเด็นนี้ก็น่าจะมีเรื่องให้เล่าเยอะพอสมควร
แต่เอสโตรเจนนี่มันชื่อตอนของเต้ยหรือเปล่า แต่ยังไม่เห็นหน้าเต้ยในทีเซอร์เลยค่ะ งงๆนิดนึง
เอาใจช่วยขวัญค่ะสงสารนาง นางสติกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว ทำสีผม หนีออกจากบ้าน
เพราะบักวินคนเดียวเลย อยากรู้ว่าขวัญจะเตลิดไปถึงไหน
แสดงความคิดเห็น
Preview