สอบถาม/ขอคำแนะนำที่พัก นครพนม ในวันไหลครับ

กระทู้คำถาม
สืบเนื่องจากโปรแอร์เอเซีย เมื่อนานมาแล้ว
ได้จองโปรไปเที่ยวนครพนม จองได้ โดยไม่รู้ว่าวันที่ไป นครพนมมีวันไหล
(ไป 19 ตุลาคม 56 - กลับ 20 ตุลาคม 56)
พึ่งทราบตอนโทรไป ที่โรงแรมตอง7 เพื่อจะจอง ตามรีวิว ปรากฎว่าเต็ม

ช่วยแนะนำโรงแรม/อะพาร์ทเม้นเซอร์วิส ที่ใกล้ๆถนนคนเดิน ในตัวเมือง เดินทางสะดวก
ราคาไม่เกิน1พันบาท/ห้องครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview