กระทู้ขอความเห็นใจ ช่อง 3 คะ โปรดพิจารณาละครเรื่องใหม่ให้ เจมส์ มาร์ ด้วยค่ะ

กระทู้สนทนา
เรียนช่อง 3    อยากรบกวนให้พิจารณาละครใหม่ของเจมส์ มาร์ ด้วยค่ะ ตั้งแต่จบคุณชายไป ยังไม่มีข่าวละครใหม่ของน้องเจมส์ มาร์ จุดนี้น้อยใจแทนจังค่ะ ทั้งๆที่ น้องก็เล่นละครใช้ได้เลย ขนาดเป็นเรื่องแรก อยากให้ช่องเห็นใจแฟนๆละครน้องบ้างนะคะ ชอบผลงานของน้องมากค่ะ เรื่องคุณชายรณพีร์ ประทับใจมาก ทำให้กลับติดละครอีกครั้ง อยากให้ช่อง 3 พิจารณาละครให้ด้วย กว่าจะถ่ายทำกว่าจะลงจอ ทุกวันนี้เข้าพันทิป ตามข่าวละครน้องอย่างเดียว ขอบคุณล่วงหน้าค่ะเม่าร้องไห้เม่าร้องไห้เม่าร้องไห้

ปล.ขอความกรุณาอย่ากดโหวตเพิ่มนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview