ซัมซุง เมก้า 5.8 เป็นยังไงบ้าง

กระทู้คำถาม
อมยิ้ม09ใช้มือถือโทรเข้า โทรออก ธรรมดา มา2-3เดือนแล้ว ตอนนี้สนใจซัมซุง เมก้า 5.8 เพื่อนๆคิดว่าเป็นอย่างไรบ้าง????
การใช้งานของผมนะ-ไม่ค่อยเล่นเกม ไม่ค่อยถ่ายรูป ไม่ค่อยฟังเพลง ส่วนใหญ่เอาไว้เปิดเวบอ่านข่าวเวลาเดินทาง(เดินทางบ่อยม้าก) และติดต่องานทางไลน์กับเพื่อนที่ทำงานแค่นี้ อยากได้จอมากกว่า 4.3 นิ้วครับ ราคา หมื่นต้นๆ แต่นิดนึง เห็นเพื่อนใช่ iq 5.3 ก็อยากได้ครับ แต่ติดที่ว่าเป็นไอโมบายอ่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 11
5.8 อีกเสียงครับ ถ้าจริง ๆ พวกเคส ฟิลมฺ์ อุปกรณ์ พร้อมใช้มากกว่าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview