ถ้าอยากขายของที่ตลาดนัดกกท.หน้าราม ต้องทำยังไง พอจะมีใครทราบมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
อยากขายพวกเสื้อผ้า กระเป๋า ของเล็กๆน้อยๆค่ะ
จะต้องโทรติดต่อใครเพื่อขอพื้นที่ก่อนมั้ยคะ
หรือว่าขนของไปละค่อยไปติดต่อเอาตอนตลาดเปิดเลย

ได้ยินมาหลายแบบ ก็เลยงงๆค่ะ  ดูจากในเน็ตเค้าบอกว่าต้องโทรติดต่อคุณ xxx (ขอไม่ระบุชื่อ)
แต่มีพี่อีกคนเค้าบอกว่า ให้เอาของไปเลย แต่ให้ไปไวๆหน่อย ละค่อยติดต่อเจ้าหน้าที่วันนั้นเลย

ไม่รู้จะตั้งกระทู้ห้องไหน ขอตั้งตรงนี้นะคะ  
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview