โหร สว. ลืมดูดวงให้ตัวเอง โดนชายชุดดำบุกต่อยปาก

กระทู้สนทนา
โดนเข้าไป เจ็ดหมัด ขณะลงจากรถ  เจ้าตัวคาดต้องเป็นการเมือง เพราะพึ่งวิจารณ์ว่า ดีเอสไอ สองมาตรฐาน ตามจับแต่เณรคำ  ไม่จับคนหนีคดีนอกประเทศ

ทำไมท่าน สว.  โง่จังครับ จับฉลาดเป็น สว. ได้เหรอครับ

ท่านว่า ท่านวิจารณ์ ดีเอสไอ สองมาตรฐาน ท่านทนไม่ได้ ท่านคงเข้าใจแล้วนะครับว่า ประชานรู้สึกยังไงบ้างที่ สว.อยสงท่านทำหน้าที่สองมาตรฐาน ตุลาการทำงานสองมาตรฐาน กกต. ทำงานสองมาตรฐาน ปปช ทำงานสองมาตรฐาน

ละท่านไม่ทราบหรือไรว่า ดีเอสไอไม่ได้มีอำนาจทั่วโลก จึงไปตามจับใครนอกประเทศไม่ได้ และคดีการเมือง ต่างชาติเขาไม่สนใจด้วยนะครับ

หวังว่าท่านคงจะฉลาดขึ้นบ้างนะครับ ให้คนแต่งตั้งท่านได้ชื่นใจบ้าง
แสดงความคิดเห็น
Preview