จากพัทยาไปเชียงใหม่ มี Starbucks ตรงไหนบ้างคะ

กระทู้คำถาม
คือจะขับรถจากพัทยาไปเชียงใหม่ คงจะไปทาง Motorway อ่ะค่ะ รบกวนถามว่า นอกจากตรงที่พัก motorway แล้ว มี starbucks ตรงไหนอีกบ้างไหมคะ

คือเราจะออกจากพัทยาตีสี่ครึ่ง คิดว่าสาขา motorway คงจะยังไม่เปิด เค้าเปิด 6 โมงเช้า เราน่าจะผ่านตรงนั้นก่อน 6 โมงเช้า รบกวนเพื่อนๆที่พอทราบด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview