ใครเคยสั่งหนังสือกับ Asia Books บ้างคะ

กระทู้สนทนา
คือว่าตอนนี้ลองสั่งหนังสือกับ Asia Books อะคะ เห็นราคาในเน็ตจะได้ลดด้วยอะคะ เมื่อวานตอนแรกมีพี่ผู้ชายคนนึงโทรมา พูดจาดีมาก เค้าบอกว่าเหลือเล่มเดียวที่ สาขาเซ็นทรัลลาดพร้าว ถามเราว่าจะรับหรือปล่าว (เพราะเค้าบอกว่าจะได้ไปหยิบหนังมาไว้เลย ตอนนี้มันอยู่ที่ Shelf อะไรแบบนี้) เราบอกไปว่า ยังก่อน แต่ดันมาเปลี่ยนใจตอนหลัง เพิ่งโอนเงินไปเมื่อกี้ แหง๊วๆ

ใครเคยสั่งกับ Asia Books บ้างคะ เห็นบางคนบอกว่า รอหนังสือนานกันมาก กลัวเป็นแบบนั้นบ้างจัง บางคนรอเป็นเดือนเลย ฮือออ อยากรู้ว่าแบบนั้นเกิดจากอะไรเหรอคะ หนังสือเค้าหมดเหรอคะ เพราะว่าเห็นคนมาโพสในหน้าวอลเพจของเค้าอะคะ บ่นกันหลายคนอยู่เหมือนกัน.. ของเราจะดีเลย์ ล่าช้าแบบคนอื่นไหมน้า

ใครเคยสั่งกับ Asia Books เข้ามาเล่าหน่อยค่าประสบการณ์ยังไงบ้าง ได้ของปกติไหมคะ

เพิ่งแจ้งโอนเงินไปเมื่อกี้พนักงานบอกว่า รอพรุ่งนี้เดี๋ยวจะมีอีเมลล์ตอบกลับมา เพราะว่าของกสิกร เช็คยอดได้พรุ่งนี้ ฮือออ
ปล. เราว่าเราเป็นโรคจิตแน่เลยคะ เวลาแจ้งโอน หรือสั่งของอะไร จะรอลุ้น มาวันไหน ติดตามรอเป็นพวกบ้าชอบเช็คเลข Tracking ด้วยคะ 555 มีใครเป็นแบบเราบ้างไหมคะ เราคิดมาก ชอบคิด หึยยย ของจะมาไหม กลัวนั่นนี่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่