อยากพาลูกๆ ไปดูหนัง Turbo แต่ว่าไม่มีพากษ์ไทย

กระทู้คำถาม
ลูกๆ บ่นอยากดูหนังการ์ตูนเรื่อง Turbo 3D คิดว่าจะพาลูไปดูช่วงวันหยุด 4 วัน อยู่กระบี่ จะไปดูที่ Sf Cinema Phuket
แต่ว่าดูโปรแกรมฉายแล้ว ไม่มีพากษ์ไทย มีแต่ Soundtrack หนังการ์ตูนน่าจะมีพากษ์ไทยให้เด็กๆ ดูได้นะครับ
พอดีลูกอายุ 10 ปี กับ 4 ปี ครับ คงจะฟัง soundtrack ไม่รู้เรื่อง ครับ แถวใกล้ๆ ก็ไม่มีเลยครับ
ก็เลยอยากบ่นให้ฟังนะครับ เพราะว่าโรงฉายก็น้อย แถมยังไม่มีพากษ์ไทยอีกครับ ที่กระบี่ ก็มี Major แต่ว่าไม่มีโรง Digital ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview