แนะนำร้านปิ้งย่างที่มีเนื้อพรีเมี่ยมเด็ดๆ เอาแบบหรูๆ ราคาแพงๆ นะครับ เน้นแถวทองหล่อ

รบกวนแนะนำร้านปิ้งย่างไม่ว่าจะสไตล์ญี่ปุ่น เกาหลี ได้หมดครับ เอาแบบที่มีเนื้อพรีเมี่ยมเด็ดๆ เอาแบบหรูๆ ราคาแพงๆ นะครับ เน้นแถวทองหล่อ หรือแถวอื่นๆก้ได้ครับ
ที่ถามไม่ใช่ว่าเรารวยนะครับ เราอยากหาข้อมูลไว้เป็นความรู้นะครับ และอาจจะเก็บเงินไปลองสักครั้ง ชอบทานเนื้อครับ

ขอบคุณครับ
อมยิ้ม05

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่