18+(ถามคะ เมื่อจบกิจกรรมรักแล้วรู้ได้ยังไงว่าผู้หญิงเสร็จแล้วอาการเป็นยังไง)

กระทู้คำถาม
คือเราอ่านไปหลายทู้มากๆอ่ะคะ แล้วเกิดสงสัยว่า อาการของผู้หญิงเสร็จเป็นยังไง มีการหลั่งน้ำเหมือนผู้ชายไหม แล้วอารมณ์จะรู้สึกยังไง น้องสาวของเรามันจะแสดงกิริยาอะไรรึป่าว เพราะเราก็เคยมีxxxกับแฟน แต่เวลาแฟนถามเรา เราก็บอกว่าไม่รู้อ่ะ เราก็ถามเขา เขาก็บอกว่าเราน่าจะเสร็จแล้ว คือไม่ได้จะคาดคั้นเอาคำตอบขนาดนั้นอ่ะคะ แต่แค่อยากรู้เป็นความรู้ประดับกบาลเท่านั้นเอง OOop.. ++
แสดงความคิดเห็น
Preview