วันปิยะมหาราช

>>>รบกวนแนะนำที่พักสวยๆแนวรีสอร์ท แถบเพชรบุรี ชะอำ หาดเจ้าสำราญหน่อยครับ<<<

กระทู้คำถาม
กะว่าจะ walk in ไปไล่ดูเลย ที่ไหนน่าพักก็จะเข้าพักเลย ไม่อยากจองไว้ล่วงหน้า เพราะกลัวผิดหวัง จะไปเที่ยวกับแฟนสองคนน่ะครับ

พักคืนวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้คืนเดียว รบกวนแนะนำหลายๆที่หน่อยครับ อยากไปพักผ่อนสบายๆน่ะครับ และถ้าใครมีแผนที่ที่ตั้งหลายๆโรงแรมแนบให้ด้วยก็จะขอบพระคุณมากเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview