สอบถามเรื่อง กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่41

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ
มีใครที่จะเข้าร่วมแข่งขัน กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครั้งที่41 บ้างไหมครับ
คือผมอยากจะทราบแนวทางการปฎิบัติครับ ว่าต้องทำอย่างไรบ้าง ต้องคัดภาคก่อนไหม ใช้เอกสารอะไรบ้าง และอีกหลายๆเรื่องครับ
รบกวนพี่ๆที่มีข้อมูล ทิ้งเฟสบุ๊คไว้หน่อยนะครับ ผมจะแอดไปถาม พอดีผมเล่นพันทิปไม่ค่อยเป็น T_T
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง รบกวนหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview