วันปิยะมหาราช

ขอรูปเจสสิก้าหน่อยนะคะ ขอรูปที่.....เกรียน! มึน! ฮา!

กระทู้สนทนา
พอดีอ่านฟิคเจทิเรื่องนี้อยู่ [Short Fic] Senior Chic(a) [Jessica x Tiffany]
แบบว่าคาแร็กเตอร์คุณเจแบบเสี่ยวได้ใจมากกกก Mr.H วางแผน
ซึ่งเราจินตนาไม่ค่อยถึงค่ะ เม่าติดดอย เพราะไม่เคยอ่านฟิคที่คุณเจจะเกรียนได้ขนาดนี้ 555
เพราะงั้นเราจึงกราบขอรูปที่ชิคค่าทำหน้าเกรียนๆมึนๆฮา บ้าๆบอ แต่โคตรน่ารักเลย!
รบกวนทุกคนด้วยนะคะ ช่วยเราด้วยเถิด Please!! Mr.H อ้อนวอน
แสดงความคิดเห็น
Preview