ขออนุญาตเอารูปจากX100Sมาแปะในห้องฟูจินะครับ

กระทู้สนทนา
พอดีเพิ่งตั้งกระทู้เห่อกล้องใหม่ในห้องกลางครับ^^ เลยอยากแชร์รูปที่ถ่ายจากX100Sเผื่อเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจ ถึงจะรู้ว่าคลับนี้คนเริ่มจะไม่ค่อยมีแล้ว แต่ยังไงก็เผื่อมีคนกดเข้ามาก็ยังได้ประโยชน์จากที่ดีๆแห่งนี้ครับ ผมไม่เคยใช้กล้องจากฟูจิเลยนี่เป็นกล้องตัวแรก ส่วนตัวชอบเจ้านี่มาก  เพิ่งได้มาไม่กี่สัปดาห์แต่ประทับใจสุดๆ^^

ภาพแรกพี่ฟูเค้าท้าชนกับฟูลเฟรมผมก็จัดให้ครับ555 ภาพบนเป็นพี่ฟูครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่