รบกวนสอบถามเส้นทาง สนามหลวงมีอู่รถตู้บ้างไหมค่ะ แล้วอู่รถตู้มันมีไปไหนได้บ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ

กระทู้คำถาม
ช่วยหน่อยนะค่ะ

อยากจะหาทางลัดแล้วสบายที่สุดจากสนามหลวงไปดอนเมืองค่ะ ทั้งไปและกลับพยายามหาทางคิดอยู่ค่ะ พอดีได้งานแถวนั้น

ระหว่างรองานเรียกตัวเดินทางไปหลายรอบแล้วก็ยังเหนือยค่ะ ไปที่ครึ่งวันเลยค่ะทั้งไปและกลับ

ขอบคุณค่ะ

อยากทราบว่ามี อู่รถตู้บ้างไหมค่ะ ที่ผ่านแถวนั้น หรือว่าเป็นทางเรือก็ได้ค่ะแล้วต่อรถตู้ประมาณนี้ เครียดไปไม่ถูก
แสดงความคิดเห็น
Preview