วันปิยะมหาราช

สอบถามด่วนค่ะ ใครพอทราบราคาดาวน์วีออสบ้างค่ะ

กระทู้สนทนา
พอดีศูนย์โตโยต้าแถวบ้านยังไม่เสร็จนะค่ะ คาดว่าอีกหลายเดือน
เรื่องงบแม่เป็นคนออกให้ก่อนค่ะ คาดว่าไม่มีปัญหา แต่อยากช่วยประหยัดหน่อย
เราขับคนเดียว วิ่งต่อวันไม่ไกลค่ะ ประมาณ30โล ขับแล้วจอด ขับแล้วจอด

ขอคำแนะนำรุ่นด้วยค่ะ พอดีมีคนแนะนำวีออส เค้าบอกว่าตอนนี้ถูก ตอนนี้พอจะมีรุ่นอะไรบ้าง ราคาดาวน์-ผ่อนเท่าไหร่ค่ะ
หรือใครมีรุ่นอื่นแนะนำขอหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview