อยากทราบวิธีไป "วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการราชดำเนิน" เริ่มต้นที่หมอชิต

กระทู้คำถาม
พอดีอยู่ต่างจังหวัดค่ะ สมัครสอบ ก.พ. เลือกสถานที่สอบอยู่กรุงเทพ ผลคือได้สถานที่สอบที่ วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชการราชดำเนิน
ในเว็บทำแผนที่ให้อยู่ค่ะ แต่ไม่ค่อยชัดเจนเลย และอีกอย่างอยากถามผู้รู้ค่ะ ถ้าดิฉันเริ่มต้นออกจากหมอชิต จะต้องนั่งรถเมล์ รถไฟฟ้า หรือทางไหนดีคร๊ะ ไม่ชินทางเลย รบกวนใครพอทราบ แนะนำหน่อยนะคร๊ะ จะขอบคุณมั่กมากเลยค่ะ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่