วันภาษาไทยแห่งชาติ

WP Lumia 720 เข้าไปตรวจสอบที่เก็บข้อมูล เราสามารถลบไฟล์ตรงหัวข้ออื่นๆได้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
เครื่องผม Lumia 720 แมมในเครื่อง 8 GB ตอนนี้เหลือแมมในเครื่องแค่ 600 กว่า MB เอง
ผมเข้าไปตรวจสอบที่เก็บข้อมูล แบ่งเป็นระบบ 1.9 GB  เสียงเรียกเข้าแค่ 14 MB อีเมล์และรายชื่อแค่ 65 MB
พวกแอพต่างๆผมก็ลงแอพแค่ 1 GB เอง ส่วนรูปถ่ายผมเซฟในแมมโมรี่การ์ด

แต่ตรงคำว่า อื่นๆ 3.4 GB ตรงนี้เนี่ยมันคืออะไรเหรอครับ มันสามารถเข้าไปดูได้มั้ยว่า ไอ้ 3.4 GB เนี่ยมันเอาไปทำอะไร แล้วเราสามารถเข้าไปลบมันได้มั้ยครับ
รบกวนผู้สันทัดกรณีช่วยแนะนำทีครับ เหนื่อยใจเพราะแทบไม่ได้ลงอะไรแต่แมมดันเหลือแค่ 600 กว่าเม็กเอง

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview