โนเกียลูเมีย 520 ลองซื้อมาใช้ เสียใจสุดๆ

กระทู้คำถาม
พอดีเห็นว่าเป็นวินโดวโฟนน่ะค่ะ อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง เลยลองซื้อมาใช้
แต่จริงๆ ก็เล็ง ซัมซุง แกแลคซี่ เอจ ไว้เหมือนกัน
จริงๆชอบแอนดรอย นะคะ เป็นคนชอบโหลด
เสียดายตังค่ะ ที่ซื้อ ลูเมียมาใช้ แอปน้อยมาก แอปดีๆก็ต้งเสียตัง
แอปก็แปลกๆ ใช้ยาก เจ็บสุดๆเลยคือเฟสบุ้ค มันแชร์สิ่งใดไม่ได้เลย
ใช้ยากจริงๆ รุ่นนี้ (แต่รุ่นอื่นไม่รู้นะคะ)
ตอนนี้ยังหาว่าข้อมูลในเม็มอยู่ตรงไหน ไม่เจอเลยค่ะ
ใครเล่นเป็น ใครเป็นกูรู วินโดวโฟน รบกวนแนะนำทีนะคะ
....ขอบคุณค่ะ.....
แสดงความคิดเห็น
Preview