พี่สาวพาเพื่อนไปข่มขืนน้องสาวตัวเอง

กระทู้คำถาม
ใจร้าว ผมอายุ28แฟนผมอายุ23เรารักกันมากแต่โดนกีดกันจากพี่สาวแฟนโดยการไม่ให้ออกไปไหน ไม่พอยังพาเพื่อนมาข่มขืนน้องตัวเองถึงในบ้าน ผมจะทำยังไงได้บ้างครับ ตอนนี้แฟนผมได้แต่ร้องไห้เสียใจอีกทั้งยังเจ็บตัวเพราะโดนซ้อม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 25
คือ คุณคิดนะ ถ้าแฟนคุณจะไม่แต่งงานซะอย่างนะ ยังไงมันก็แต่งไม่ได้ อายุ 23 แล้วนะค่ะ อีกอย่าง ถ้าพี่สาวพาเพื่อนมาข่มขืนจริง แฟนคุณเค้าคงบอก พ่อ แม่ แล้วละค่ะ คุณคิดดูดีๆนะ ว่าแฟนคุณ เค้าโกหกคุณหรือป่าว  

เรื่องมันอาจเป็น แฟนคุณ เค้าไปเจอคนอื่น กำลังจะแต่งงานกัน คนนั้นอาจรวยกว่าคุณ หล่อกว่า อาชีพอะไรดีกว่า แต่แฟนคุณไม่กล้าบอกเลิกกับคุณตรงๆ แฟนคุณก็เลยสร้างเรื่องว่า โดนกักขัง เหนี่ยวหน่อง โดนข่มขืน  คนที่ข่มขืนกำลังจะมาสู่ขอ  คุณคิดดูดีๆนะ ว่าเรื่องพวกนี้มันมีความเป็นไปได้แค่ไหน  พี่สาวเค้าทำอาชีพ เจ้ามือหวย  เจ้ามือหวย ไม่ใช่มือปืน หรือ มาเฟีย นะค่ะ อย่าเข้าใจผิด ไม่ได้มีอำนาจอิทธิพลอะไรขนาดนั้น

เราคิดว่าคุณคงไม่ได้โกหก แต่คุณนะ โดนสาว หลอก แต่ไม่รู้ตัวมากกว่า
แสดงความคิดเห็น
Preview