จาก IG คุณนกฉัตรชัย อยากเป็นอีกเสียงที่บอกคุณว่าคุณบรรลุเป้าหมายแล้วค่ะ

จาก IG คุณนกฉัตรชัย อยากเป็นอีกเสียงที่บอกคุณว่าคุณบรรลุเป้าหมายแล้วค่ะ

อยากบอกว่าคุณนกอย่าคิดมากนะคะ ใครว่าไงไม่รู้ แต่ดิชั้นอยากจะบอกว่า ดิชั้นเป็นคนนึงที่อยากจะบอกคุณนกว่า
คุณนกได้บรรลุเป้าหมายแล้วค่ะ ดิชั้นชอบเรื่องนี้มาก การดำเนินเรื่องมันให้รายละเอียดที่ละเมียดละไม
ดูเรื่องนี้ทั้งภาพและต่าง ๆ ที่คุณนกได้ถ่ายทอด มันทำให้ดิชั้นรู้สึกถึงความตั้งใจของคุณนกและทีมงานเรื่องนี้มากค่ะ

ตั้งแต่รู้ว่าคุณนกจะกำกับเรื่องนี้ดิชั้นก็ตั้งตารอดูคุณชายรณพีร์ ดิชั้นมีความสุขมากที่ได้ดูคุณชายรณพีร์ค่ะ
สำหรับดิชั้นคุณนกบรรลุเป้าหมายแล้วค่ะ

ปล...วันนี้คุณนกบรรลุเป้าหมายมากค่ะ เดี๊ยนน้ำตาไหลพลั่ก ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆๆ  T T รู้ตัวอีกทีละครจะอวสานแล้วหรอเนี้ยะ T T
จะบอกว่าดิชั้นอินมากกกกกกกกกกกกจริง ๆ กับเรื่องนี้ T T ขอเป็นกำลังใจให้คุณนก ฉัตรชัยและทีมงานค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่